

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

WIZARA YA AFYA



**MAKUBALIANO/MKATABA WA KAZI YA UFUNDI WA
KUTENGENEZA NA KUFUNGA MADIRISHA YA ALLUMINIUM YA
MRADI WA UJENZI WA JENGO LA HUDUMA YA WAGONJWA
MAHUTUTI (ICU) HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA TABORA
(KITETE):**

KATI YA

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA TABORA (KITETE)

NA

FUNDI PAULO DAVID MASAHA

**UMETAYARISHWA NA:
OFISI YA MKUU WA MKOA
KITENGO CHA SHERIA
S.L.P. 25
TABORA**

JANUARI, 2022

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

WIZARA YA AFYA



**MAKUBALIANG/MILIAJISA WA KAZI YA UFUNDI WA
KUTENGENEZA NA KUFUNGA MADIRISHA YA ALLUMINIUM YA
MRADI WA UJENZI WA JENGO LA HUDUMA YA WAGONJWA
MAHUTUTI (ICU) HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA TABORA
(KITETE):**

KATI YA

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA TABORA (KITETE)

NA

FUNDI FANILDA DAVID MASARJA

**UMETAYARISHWA NA:
OFISI YA MKUU WA MKOA
KITENGO CHA SHERIA
S.L.P. 25
TABORA**

JANUARI, 2022

**MAKUBALIANO/MKATABA WA KAZI YA UFUNDI WA KUTENGENEZA
NA KUFUNGA MADIRISHA YA ALLUMINIUM KATIKA JENGO LA HUDUMA
YA WAGONJWA MAHUTUTI (ICU) KATIKA HOSPITALI YA RUFAA YA
MKOA WA TABORA (KITETE):**

Makubaliano haya ya Mkataba yanafanywa leo tarehemwezi
mwaka 2022 Kati ya **Mganga Miawidhi wa Hospitali ya Rufaa ya Mkoa wa
Tabora (Kitete)** (Hapa ataitwa "Miteja") kwa upande mmoja na **Fundi Paulo
David Masanja** (Hapa ataitwa "Fundi") kwa upande mwingine.

Kwa kuwa Miteja amekaribisha zabuni ya:- Kutengeneza na kufunga Madirisha
ya Allumium katika jengo la Huduma ya wagonjwa Mahututi (ICU) katika
Hospitali ya Rufaa ya Mkoa wa Tabora (Kitete) na amekubali zabuni ya fundi
huyu kwa huduma kwa jumla ya **shilingi milioni ishirini na tano laki nne
na sitini elfu tu (Tshs. 25,460,000/=)** Hapa itaitwa ("Bei ya Mkataba").
Atafanya kazi hiyo kwa muda wa siku 30 (siku tselathini tu) kuanzia tarehe
ya kusaini mkataba huu.

SASA MAKUBALIANO HAYA YAMESHUNJWEIWA KAMA IFUATAVYO:

1. Katika makubaliano haya maneno na maelezo yatakuwa na maana sawa
kama yalivyo katika Masharti ya Mkataba unaolejewa.
2. Nyaraka zifuatazo zitachukuliwa kwa pamoja na zisomeke na kufasiriwa
kuwa ni sehemu ya makubaliano haya, yaani;
 - (i) Fomu ya Makubaliano ya Mkataba;
 - (ii) Barua ya Kukubali Zabuni;
 - (iii) Fomu ya Kuwasilisha Zabuni;
 - (iv) Maelezo ya Mahitaji na Grodha ya Bei;
 - (v) Kumbukumbu ya majadiliano kama yapo
 - (vi) Barua ya ndhamini kutoka kwa Mtendaji wa Kijiji/ Mtaa au
Kata
 - (vii) Nyaraka nyingine zote zinazounda sehemu ya mkataba
(Kumbukumbu za ufafanuzi, memoranda dhidi ya rushwa).
3. Nyaraka zote zilizotajwa hapo juu zitarejelewa hapo baadaye kama
'Mkataba' na zitachukuliwa kuwa zinakamilishana na zinajieleza sawa
lakini ukitokea utata au uhitilafiano zitakuwa na umuhimu katika
mfuatano wake kama zinavwoonyeshwa hapo juu.
4. fundi atapaswa kuwa na **ndhamini au shahidi** atakayemdhamini kwa

barua iliyopitishwa na serikali ya kijiji/mtaa/kata na atawajibika kulipa gharama au hasara zozote zitakazosababishwa na fundi katika kutekeleza majukumu yake kwa uzembe.

5. **KAZI ZA KUFANYA KATIKA MAKUBALIANO HAYA NI**

1.	Kutengeneza na kufunga Madirisha ya Aluminium katika Jengo la Huduma ya Wagonjwa Mahututi (ICU) katika Hospitali ya Rufaa ya Mkoa wa Tabora (Kitete).
----	---

6. Katika kuzingatia malipo yanayofanywa na Mteja kwa **Fundi** kama baadaye inavyotajwa, **Fundi** hapa anakubaliana na Mteja kutekeleza na kukamilisha Huduma kwa kufuata makubaliano, kwa hali zote zile na kulingana na vifungu vya mkataba.
7. Mteja hapa anakubali kumlipa Mkoa Huduma kwa kuzingatia utekelezaji na ukamilishaji wa Utaji huduma, jumla ya **shilingi milioni ishirini na tano lakini ashe na sitini elfu tu (Tshs. 25,460,000/=)**. Baadaye imerejelewa kama "Bei ya Mkataba" kwa nyakati na namna iliyoelezwa katika Mkataba.

KATIKA KUSHUHUDIA, pande hizi zimefanya makubaliano ya kutekelezwa kulingana na sheria katika silu na mwaka kama ulivyoandikwa hepo juu.

Imesainiwa na Mganga Mfawidhi wa Hospitali ya Rufaa ya Mkoa wa Tabora (Kitete) kama Mteja:

Jina **DR. MARK WAZARI**
 Cheo **Mganga Mfawidhi**
 Anuani **S.P. 22 Tabora**
 Saini **[Signature]** Tarehe **14/07/2022**
 Mhuri **[Signature]**

Imesainiwa mbele ya Shahidi wa upande wa Mganga Mfawidhi wa Hospitali ya Rufaa ya Mkoa wa Tabora (Kitete):

Jina **D. B. M. M. M. M. M.**
 Cheo **DENTAL OFFICER**
 Anuani **S.P. 22 Tabora**
 Saini **[Signature]** Tarehe **14/07/2022**

Imesainiwa na Fundi Paulo David Masanja. Ihasia fundi wa kutengeneza na kufunga madirisha ya Aluminium katika Jengo la Huduma ya Wagonjwa Mahututi (ICU):

Jina **PAUL DAVID MASANJA**
 Cheo **FUNDI ALUMINIUM**

Anuani
Saini Tarehe
Mhuri

Imesainiwa mbele ya Shahidi wa upande wa Fundi Paul David Masanja:

Jina ... MISAYO B. NAMIA
Cheo ... FUNDI MKUU
Anuani ... S.A.P. 726 TABORA
Saini ... [Signature] Tarehe ... 19/01/2022

Jamhuri ya Muungano wa Tanzania

WIZARA YA AFYA, MAENDELEO YA JAMII, JINSIA, WAZEE NA WATOTO

Tafadhali Unapojibu Taja:



Hospitali ya Rufaa ya Mkoa
S.L.P. 22
Tabora.

Kumb. Na.CAB. 17/135/01A/53

14 Januari , 2022

Fundi Paul David Masanja
Fundi Aluminium
S.L.P. 1523
TABORA.

YAH: BARUA YA KUKUBALI ZABUNI:

Hii ni kukutaarifu kuwa Zabuni yako ya tarehe 03 Januari, 2022 ya kufanya kazi ya ufundi wa kutengeneza madirisha ya aluminium na kuyafitisha katika jengo la huduma ya wagonjwa mahututi (ICU) katika Hospitali ya Rufaa ya Mkoa wa Tabora (Kitete), kwa gharama ya **shiling milioni ishirini na tunc laki nne na elfu sitini tu (25,460,000/=)** sasa imekubaliwa.

Unatakiwa kuweka sahihi Mkataba /Makubaliano na kuanza kufanya kazi katika sehemu zilizoainishwa kwenye Mkataba.

Mkataba utaanza rasmi pale utakapoandikiwa barua ya kuanza kufanya kazi husika na Mganga Mfawidhi.

Baada ya kupokea barua hii unatakiwa kufika Chuo cha Afya na Sayansi Shirikishi Tabora (FCOHAS) ukumbi wa Bodi kwa ajili ya sherehe ya kusair Mikataba/Makubaliano leo saa 9.00 mchana.

Naomba kuwasilisha,

Sahihi Idhinishwa:

Jina na Cheo cha Mweka Sahihi: **Dr. Mark Waziri**

Jina la Mteja: **MGANGA MFAWIDHI HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA TABORA (KITETE)**

RECORD OF RECEIPT OF TENDERS

Name of the Procuring Entity: Talawa Regional Referral Hospital
 Tender ID No.: ME 007 / 2021 - 2022 / TRRH / NC / 04
 Subject of Procurement: Local fundis / Building material
 Deadline for Submission: 06/01/2022
 Place for Submission: Tender Board Secretary Office

S/No.	Name of Tender	Date of Receipt	Time of Receipt	Receipt issued (Y/N)**	No. of Envelopes	Name of Bearer	Signature of Bearer
1	FUNDI ALUMINIA	06/01/22	08.45		1	PAUL - b. HIANAKSA	
2	FUNDI KAYU	06/01/22	08.49		1	MURAH B. SANGI	
3	FUNDI UMEWE	06/01/22	08.50		02	MURAH B. SANGI	
4	FUNDI KAYU	06/01/22	08.51		1	BAKRISAD	

This is to certify that the tenders above were received before the date and time of the deadline and no further tenders were received after the deadline.

I confirm that the information contained in this form and the attached documents are complete, true and accurate and have been recorded in accordance with the requirements of the Public Procurement Act No. 7 of 2011 and its Regulations.

(To be signed by the Secretary of the Tender Board, or any other authorized person)

Secretary of Tender Board

Signature:

Name: Andrew Sangwa

Date: 06/01/2022